MAHADHAN Missed Call Dhamaka

साप्ताहिक सोडतीचे विजेते

साप्ताहिक सोडतीच्या विजेत्यांचे अभिनंदन.
सोडतीचा कालावधी – 3 जुलै ते 10 जुलै.
गिफ्ट कूपन रुपये 7500/-
तालुका ०९ जुलै विजेत्यांची यादी
संगमनेर रामभाऊ भीमा जाधव
नेवासा कल्किनाथ मच्छिंद्र कर्डीले
श्रीरामपूर प्रमोद दिनकर तोरणे
राहाता श्रीकांत नानासाहेब जगताप
वणी अनंत सताजी भोंडे
तेल्हेरा गणेश सदाशिव रामेकर
देऊळगाव राजा अतुल शिवाजी वायाळ
मोटाला निकेश बळीराम पाटील
डिग्रस सुभाष देवीदास धनगर
जिंतूर माणिक रावसाहेब दोमडे
गाणगापूर चांगदेव बाजीराव कोराळे
सिल्लोड ताराचंद रोडामण माहिर
भोकरदन अविनाश प्रल्हाद टोमटे
यावल चंद्रशेखर लोटांगराव पाटील
शिरपूर सचिन गुलाबराव पाटील
जामनेर प्रकाश पांडुरंग लहासे
धुळे कन्हैयालाल उत्तमराव पवार
भडगाव विजय रामकृष्ण पाटील
शिरोळ भारत आदिनाथ नागरेकर
करवीर महेश निवृत्ती पाटील
गडहिंग्लज सुभाष चिंतामण पाटील
भोकर आनंद दत्ताराम ढवळे
माजलगाव जनार्दन रावसाहेब चवरे
औसा बळीराम जनार्दन सूर्यवंशी
शिरूर(कासर गणेश भीमराव दुधळ
कैज अश्विन अण्णासाहेब टोम्पे
ब्रह्मपुरी रतीराम बकाराम गेडाम
कल्मेश्वर आशिष युवराज फोफरे
मोहाडी राजेंद्र पंढरी भुजडे
कलवण सुनिल रघुनाथ पगर
मालेगाव देवमान नामदेव पवार
येवला संतोष केंपालाल मुठा
बागलाण(सटाणा) सचिन जगनाथ वाघ
कोरेगाव प्रविण रामचंद्र शिंदे
शिरूर पुणे शुभम खांडू बगटे
इंदापूर नाना दत्तू मोरे
खेड भाऊसाहेब विठ्ठल दोंडकर
दक्षिण सोलापूर मोहन भीमराव साथ
माढा स्वप्नील सोमनाथ जगताप
सांगोला राहुल रघुनाथ नगणे
सैमसंग स्मार्ट फोन विजेता सूची -10
तालुका ०९ जुलै विजेत्यांची यादी
नेवासा उषा दिलिप धाडक
मेहेकर ज्ञानेश्वर नारायण मेटघालते
सिल्लोड सुरेश बाजीराव शिंदे
चोपडा अनिल गोविंद पाटील
मिरज शशिकांत सुभाष पाटील
पाटोदा लक्ष्मण रामराव जाधव
दिंडोरी संजय रामभाऊ घुमरे
निफाड प्रकाश गोविंद दिवेकर
जुन्नर संजय संभाजी वाघ
माळशीरस नितीन प्रल्हाद भोसले

प्रथम साप्ताहिक सोडतीच्या विजेत्यांचे अभिनंदन.
सोडतीचा कालावधी – 25 जून ते 2 जुलै.
शेतकऱ्याचे नाव तालुका
भगवान गंगाधर उगळी शेवगाव
पोपट बाबाजी मुळे श्रीगोंदा
अमृता भागवत भांड राहुरी
विजय विष्णू कुऱ्हाडे संग्रामपूर
प्रकाश नंदकिशोर अपूर्व मंगरुळपीर
सारंगे बाबासाहेब काळेमठ वरुड
प्रकाश दादाराव मस्के पाथरी
दत्तात्रय त्र्यंबकराव येळेकर अंबड
संजय पोपटराव दाभाडे कन्नड
अशोक भगवानराव इक्कर सैलू
राजेंद्र हरिभाऊ माकरे पैठण
दगडू गंगाजी राजपूत पाचोरा
ऋषिकेश नरेंद्र पाटील चोपडा
हिरालाल मगन पाटील शहादे
दत्तात्रय विनायक नलावडे तासगाव
आबासो रामचंद्र पाटील मिरज
रोहिदास विठ्ठल डोळे निलंगा
ईश्वर देवीदास मुस्तारे अर्धापूर
अशोक भगवान घाडगे पाटोदा
गजानन शंकर माळकर वाळवा
अनिल धनाजी पाटील शिरोळ
संजय यशवंतराव भालेराव दिंडोरी
रामनाथ माधव गारे निफाड
भगीरथ दत्तू खिडकी निफाड
संकेत समाधान जाधव नाशिक
गंगाधर किसन कासार चांदवड
राहुल अर्जुन वरपे नांदगाव
महादेव बाजीराव निगळे दौंड
जयवंत मुरलीधर कदम जुन्नर
नितीन अंबादास वानन जुन्नर
ओमकार दत्तात्रय जगताप इंदापूर
नितीन नेवासराव पाटील कराड
श्रीकांत विठ्ठल फोलकळे मंगळवेढा
प्रितेश प्रसाद जैन माळशिरस
स्वप्नील सुभाष तोडकरी बार्शी
बापूसाहेब नानासाहेब बोटे बार्शी
विकास गुरुश्रीदत्त मुळे उमरगा
उमेश रमेश वाडणे तुळजापूर
बसवराज भीमाशंकर लिंबोळे अक्कलकोट
शैलेश शंकर जाधव करमाळा
Mahadhan SMARTEK